Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ

Go down 
JukeBoxMan
ptv1095
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ptv1095
ผู้ทรงเกียรติ

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ   ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ EmptyFri May 01, 2009 10:22 pm

เป็นรูปภาพถ่ายมาเองครับไม่สวยแต่ใจชอบครับ เป็นวิวและแหล่งท่องเที่ยวเล็กๆน้อยๆใน อ.ปาย ครับ

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ C8R0cb47

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ IeX62191

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ JfY73223

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ KgZ843c1

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ Mi@a65a3

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ Ok1c87b7ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ Pl2d9832ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ C8R0ca44 ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ FbU3fd96ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ GcV40e12ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ IeX620d2

แก้ไขล่าสุดโดย ptv1095 เมื่อ Mon May 04, 2009 11:41 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
JukeBoxMan
JukeBoxMan

Chinese zodiac Rooster
: 54

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ   ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ EmptyFri May 01, 2009 11:53 pm

น่าไปเที่ยวปายจังเลย เดี๋ยวต้องปรึกษาหนุ่มเมืองปายซะแล้ว go!
Midobun7
ทีมงาน
ทีมงาน
Midobun7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ   ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ EmptySat May 02, 2009 5:34 pm

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ 672152 มาลงชื่อไว้ก่อน หากมีโอกาสได้ไปเที่ยวแล้วจะรบกวนหนุ่มปายแนะนำสถานที่หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าอย่างมากครับท่าน อิอิ :shock:

น่าเที่ยวมากเลยครับ แต่ยังไม่เคยไปเหมือนกัน
baimai
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ   ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ EmptySat May 02, 2009 7:50 pm

น่าเที่ยวมากๆค่ะ มีโอกาส ก็อยากไปเที่ยวบ้าง

แต่ชอบภาพนี้มากเลยอ่ะ ท่านปาย
ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ Pl2d9832
http://baimai.darkbb.com
Midobun7
ทีมงาน
ทีมงาน
Midobun7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ   ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ EmptySun May 03, 2009 12:58 pm

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ 1241329969_0.29765000

อีกมุมหนึ่งน่าพักผ่อนหย่อนอารมณ์เป็นที่สุด

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ 1241329970_0.28085400

แต่สงสารน้องคนนี้นะ ต้องยกของอยู่คนเดียว ไม่มีครายช่วยเย้ย 5555
pakapol_07
ผู้ช่วยแอดมิน
ผู้ช่วยแอดมิน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ   ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ EmptyTue May 05, 2009 6:48 am

น่าจะมีคนไปช่วยยกของบ้างน้า
somchart

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ   ขอประเดิมภาพทางบ้านผม  ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ EmptyTue May 05, 2009 8:45 am

pakapol_07 พิมพ์ว่า:
น่าจะมีคนไปช่วยยกของบ้างน้า

อารมณ์เดียวกับท่านยัพเยินที่สายสัมพันธ์เลย 555+

ขอประเดิมภาพทางบ้านผม ที่ อ.ปาย มาให้ดูครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1